Jump to content
  • advertisement_alt
  • advertisement_alt
  • advertisement_alt

யாழ் கள உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி - 2022


Recommended Posts

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

யாழ் கள உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி - 2022

spacer.png

வணக்கம்,

உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டித் தொடர் இந்த வருடம் கட்டாரில் நடைபெற உள்ளது.

போட்டிகள் 20 நவம்பர் 2022 அன்று குழுநிலைப் போட்டிகளில் ஆரம்பித்து 18 டிசம்பர் 2022 அன்று இறுதிப் போட்டியில் முடிவுறுகின்றது.

 

குழு நிலைப் போட்டிகள்:

குழு நிலைப் போட்டிகளில் எட்டு குழுக்கள் உள்ளன. ஒவ்வொரு குழுவிலும் தலா நான்கு  நாடுகள் உள்ளன.
ஒவ்வொரு குழுவில் இருந்தும் குழு நிலையில் முன்னிலைக்கு வரும் இரண்டு நாடுகள் ஆட்டமிழக்கும் நிலை (Knockout Stage) போட்டிகளுக்கு  முன்னேறும்.

குழுவிலுள்ள ஓவ்வொரு நாடுகளின் தரவரிசை பின்வருமாறு உறுதி செய்யப்படும்:

1. எல்லாக் குழு போட்டிகளிலும் அதிக புள்ளி
2. எல்லாக் குழு போட்டிகளிலும் கோல் வித்தியாசம்
3. எல்லாக் குழு போட்டிகளிலும் அதிக கோல் அடித்தமை
4. சமநிலையில் முடிந்த அணிகளுக்கிடையில் போட்டியில் அதிக புள்ளிகள்
5. சமநிலையில் முடிந்த அணிகளுக்கிடையில் போட்டியில் கோல் வித்தியாசம்
6. சமநிலையில் முடிந்த அணிகளுக்கிடையில் போட்டியில் அதிக கோல் அடித்தமை
7. பீபா ஒழுங்கமைப்புக் குழுவினுடைய சீட்டுக் குலுக்கல் 

spacer.png

குழு நிலைப் போட்டி அணிகள்:

குழு A:

  • கட்டார் - Qatar (QAT)
  • எக்குவடோர் - Ecuador (ECU)
  • செனிகல் - Senegal (SEN)
  • நெதர்லாந்து  - Netherlands (NED)


குழு  B:

  • இங்கிலாந்து - England (ENG)
  • ஈரான் - Iran (IRN)
  • ஐக்கிய அமெரிக்கா - United States (USA)
  • வேல்ஸ் - Wales (WAL)

 

குழு C :

  • ஆர்ஜென்டினா - Argentina (ARG)
  • சவுதி அரேபியா - Saudi Arabia (KSA)
  • மெக்ஸிக்கோ - Mexico (MEX)
  • போலந்து - Poland (POL)

 

குழு D :

  • பிரான்ஸ் - France (FRA)
  • அவுஸ்திரேலியா - Australia (AUS)
  • டென்மார்க் - Denmark (DEN)
  • துனிசியா - Tunisia (TUN)


குழு  E:

  • ஸ்பெயின் - Spain (ESP)
  • கோஸ்ட்டா ரிக்கா - Costa Rica (CRC)
  • ஜேர்மனி - Germany (GER)
  • ஜப்பான் - Japan (JPN)

 

குழு F:

  • பெல்ஜியம் - Belgium (BEL)
  • கனடா - Canada (CAN)
  • மொரோக்கோ - Morocco (MAR)
  • குரோசியா - Croatia (CRO)

 

குழு G:

  • பிரேசில் - Brazil (BRA)
  • சேர்பியா - Serbia (SRB)
  • சுவிட்சர்லாந்து- Switzerland (SUI)
  • கமரூன் - Cameroon (CMR)

 

குழு  H:

  • போர்த்துகல் - Portugal (POR)
  • கானா - Ghana (GHA)
  • உருகுவே - Uruguay (URU)
  • தென்கொரியா - South Korea (KOR)

 

ஆட்டமிழக்கும் நிலை (Knockout Stage):

ஆட்டமிழக்கும் நிலைகளில், வழமையான நேரத்தில் ஆட்டம் சமநிலையில் முடியுமானால், 30 நிமிடங்கள் கூடுதல் நேரம் (ஒவ்வொன்றும் 15 நிமிடங்களாக இரண்டு பகுதிகள்) ஒதுக்கப்படும். தேவைப்படின், சமன்நீக்கி மோதல் மூலம் வெற்றியாளர் தீர்மானிக்கப்படுவர்.

  • ஆட்டமிழக்கும் நிலைகளில் முதலில் சுற்று 16 இல் குழு நிலைப் போட்டிகளில் இருந்து முன்னேறிய நாடுகள் போட்டியிடும்.
  • சுற்று 16 இல் வெற்றியீட்டும் நாடுகள் கால் இறுதிப் போட்டிகளுக்கு முன்னேறும்
  • கால் இறுதிப் போட்டிகளில் வெற்றியீட்டும் நாடுகள் அரையிறுதிப் போட்டிகளுக்கு முன்னேறும்.
  • அரையிறுதிப் போட்டிகளில் தோற்கும் நாடுகள் மூன்றாம் இடத்திற்கும் போட்டியிடும்.
  • அரையிறுதிப் போட்டிகளில் வெற்றிகொள்ளும் நாடுகள் இறுதிப் போட்டியில் போட்டியிடும்.
  • இறுதிப் போட்டியில் வெல்லும் நாடு உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டத்தில் 2022 இல் வெற்றிபெறும் நாடாக விருதுபெறும்.

 

 

கேள்விக்கொத்து பின்னர் வெளியிடப்படும்.

spacer.png

Edited by கிருபன்
  • Like 2
  • Thanks 2
Link to comment
Share on other sites

  • Replies 718
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

யாழ் கள உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி 2022 - கேள்விக்கொத்து

அதிகபட்ச புள்ளிகள் 163

குழு நிலைப் போட்டிகளுக்கான புள்ளிகள் வழங்கப்படும் முறை :
குழு நிலைப் போட்டிகளில் வெல்லும் அணியின் பெயரைக் குறிப்பிடவேண்டும்.  அணிகளை சுருக்கிய வடிவில் தந்தால் வசதியாக இருக்கும் . இல்லாவிட்டால் சமநிலை (DRAW) என்று குறிப்பிடவேண்டும்.
ஒவ்வொரு சரியான விடைக்கும் முடிவின் அடிப்படையில் புள்ளிகள் வழங்கப்படும்

வெற்றி (Win) - 1
சமநிலை (Draw) - 1
தோல்வி (Loss)- 0
 

ஆட்டமிழக்கும் நிலை (Knockout Stage) போட்டிகளில் வெல்லும் நாட்டினது பெயரைக் குறிப்பிடவேண்டும். 

ஒவ்வொரு சரியான விடைக்கும் முடிவின் அடிப்படையில் புள்ளிகள் வழங்கப்படும்

போட்டி விதிகள்

  1. போட்டி முடிவு திகதி சனி 19 நவம்பர் 2022 பிரித்தானிய நேரம் இரவு 10 மணி.
  2. ஒருவர் ஒரு முறைதான் பதில் அளிக்கவேண்டும்.
  3. சகல கேள்விகளுக்கும் பதில்கள் முழுமையாகத் தரப்படவேண்டும்.
  4. பதில் அளித்த பின்பு திருத்தங்களை அதே நாளில் மாத்திரம் செய்யலாம். அதன் பின்னர் திருத்தவேண்டி ஏற்படின் போட்டி நடத்துபவரிடம் முன்னரே அனுமதி பெறவேண்டும்.
  5. ஒன்றுக்கு மேற்ப்பட்டவர்கள் ஒரே புள்ளிகள் பெற்றால், முதலில் பதில் அளிப்பவர் இவர்களுக்குள் முதலிடம் பெறுவார்.
  6. குறைந்தபட்சம் 10 உறவுகள் (போட்டி நடத்துபவரைத் தவிர்த்து) பங்குபற்றவேண்டும்.

 

 

யாழ் கள உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி 2022 - கேள்விக்கொத்து கூகிள் ஷீற்றில் தரவேற்றப்பட்டுள்ளது.

பின்வரும் இணைப்பின் மூலம் பதில்களைத் தெரிவு செய்யலாம்.

https://docs.google.com/spreadsheets/d/19dYGkovsPpyS2IH8C5wOzAXJYRCxvRX1PnogvrMnaLQ/edit?usp=sharing

குழு நிலைப் போட்டிகளில் முதல் இரண்டு இடங்களுக்கு வரும் நாடுகளைத் தெரிவு செய்ய உதவிகள் கூகிள் ஷீற்றில் உண்டு. எனினும் பதிலை போட்டியாளர் விரும்பியபடி தெரிவுசெய்யவேண்டும்.

பின்வரும் வர்ணப் பெட்டிகளில் உள்ளவற்றை விரும்பிய குழுநிலை போட்டிகளில் வெற்றிபெறும் நாடுகளின் பெயர்களை சுருக்கிய வடிவில் தந்தால், ஆட்டமிழக்கும் நிலைப் போட்டிகளில் உள்ள கேள்விகள் தானாகவே சரியான நாடுகளைக் காட்டும்.

row58:

#A1 - ? (2 புள்ளிகள்)       A1
#A2 - ? (1 புள்ளிகள்)       A2

row 67:

#B1 - ? (2 புள்ளிகள்)       B1
#B2 - ? (1 புள்ளிகள்)       B2

 

ஒருவர் எடிற் பண்ணும்வேளை இன்னொருவரும் எடிற் பண்ணினால் பதில்கள் மாற்றம் அடையலாம். எனவே, பதில்களை பிரதி பண்ணி யாழில் ஒட்டிய பின்னர் column G ஐ வெறுமையாக்கிவிடுங்கள்.

யாழ் களப் போட்டியில் பங்குபற்றி வெற்றிகனியைப் பறிக்க வாழ்த்துக்கள்

Edited by கிருபன்
  • Like 2
  • Thanks 1
Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

கேள்விக்கொத்து

குழு நிலைப் போட்டி கேள்விகள் 1) முதல் 48) வரை.                
1)    போட்டி 1:    ஞாயிறு நவ 20 7pm: குழு A: கட்டார் எதிர் எக்குவடோர் (Al Bayt Stadium, Al Khor)    

QAT எதிர்   ECU


2)    போட்டி 2:    திங்கள் நவ 21 1pm: குழு B: இங்கிலாந்து எதிர் ஈரான் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan)    

ENG  எதிர்  IRN


3)    போட்டி 3:    திங்கள் நவ 21 4pm: குழு A: செனிகல் எதிர் நெதர்லாந்து (Al Thumama Stadium, Al Khor)    

SEN  எதிர்   NED


4)    போட்டி 4:    திங்கள் நவ 21 7pm: குழு B: ஐக்கிய அமெரிக்கா எதிர் வேல்ஸ் (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan)    

USA  எதிர்   WAL


5)    போட்டி 5:    செவ்வாய் நவ 22 10am: குழு D : ஆர்ஜென்டினா எதிர் சவுதி அரேபியா (Lusail Iconic Stadium, Lusail)    

ARG  எதிர்   KSA


6)    போட்டி 6:    செவ்வாய் நவ 22 1pm: குழு D -  டென்மார்க் எதிர் துனிசியா (Education City Stadium, Al Rayyan)    

DEN  எதிர்   TUN 


7)    போட்டி 7:    செவ்வாய் நவ 22 4pm: குழு C -  மெக்ஸிக்கோ எதிர் போலந்து (Stadium 974, Doha)    

MEX  எதிர்    POL


8 )  போட்டி 8:    செவ்வாய் நவ 22 7pm: குழு D ; பிரான்ஸ் எதிர் அவுஸ்திரேலியா (Al Janoub Stadium, Al Wakrah)    

FRA  எதிர்   AUS


9)    போட்டி 9:    புதன் நவ 23 10am: குழு F: மொரோக்கோ எதிர் குரோசியா (Al Bayt Stadium, Al Khor)    

MAR   எதிர்   CRO


10)    போட்டி 10:    புதன் நவ 23 1pm: குழு E: ஜேர்மனி எதிர் ஜப்பான் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan)  

 GER  எதிர்    JPN


11)    போட்டி 11:    புதன் நவ 23 4pm: குழு E: ஸ்பெயின் எதிர் கோஸ்ட்டா ரிக்கா (Al Thumama Stadium, Al Khor)    

ESP  எதிர்   CRC


12)    போட்டி 12:    புதன் நவ 23 7pm: குழு F: பெல்ஜியம் எதிர் கனடா (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan)    

BEL   எதிர்   CAN


13)    போட்டி 13:    வியாழன் நவ 24 10am: குழு G: சுவிட்சர்லாந்து எதிர் கமரூன் (Al Janoub Stadium, Al Wakrah)    

SUI  எதிர்   CMR


14)    போட்டி 14:    வியாழன் நவ 24 1pm: குழு H: உருகுவே எதிர் தென்கொரியா (Education City Stadium, Al Rayyan)  

 URU  எதிர்   KOR


15)    போட்டி 15:    வியாழன் நவ 24 4pm: குழு H: போர்த்துகல் எதிர் கானா (Stadium 974, Doha)  

 POR  எதிர்   GHA


16)    போட்டி 16:    வியாழன் நவ 24 7pm: குழு G: பிரேசில் எதிர் சேர்பியா (Lusail Iconic Stadium, Lusail)  

 BRA  எதிர்    SRB


17)    போட்டி 17:    வெள்ளி நவ 25 10am: குழு B: வேல்ஸ் எதிர் ஈரான் (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan)    

WAL   எதிர்  IRN


18)    போட்டி 18:    வெள்ளி நவ 25 1pm: குழு A: கட்டார் எதிர் செனிகல் (Al Thumama Stadium, Al Khor)    

QAT  எதிர்   SEN


19)    போட்டி 19:    வெள்ளி நவ 25 4pm: குழு A: நெதர்லாந்து எதிர் எக்குவடோர் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan)  

 NED   எதிர்  ECU


20)    போட்டி 20:    வெள்ளி நவ 25 7pm: குழு B: இங்கிலாந்து எதிர் ஐக்கிய அமெரிக்கா (Al Bayt Stadium, Al Khor)  

 ENG எதிர்    USA


21)    போட்டி 21:    சனி நவ 26 10am: குழு C - துனிசியா எதிர் அவுஸ்திரேலியா (Al Janoub Stadium, Al Wakrah)    

TUN எதிர்    AUS


22)    போட்டி 22:    சனி நவ 26 1pm: குழு C  போலந்து எதிர் சவுதி அரேபியா (Education City Stadium, Al Rayyan)  

 POL  எதிர்   KSA


23)    போட்டி 23:    சனி நவ 26 4pm: குழு D பிரான்ஸ் எதிர் டென்மார்க் (Stadium 974, Doha)    

FRA எதிர்    DEN


24)    போட்டி 24:    சனி நவ 26 7pm: குழு C ஆர்ஜென்டினா எதிர் மெக்ஸிக்கோ (Lusail Iconic Stadium, Lusail)  

ARG  எதிர்    MEX


25)    போட்டி 25:    ஞாயிறு நவ 27 10am: குழு E: ஜப்பான் எதிர் கோஸ்ட்டா ரிக்கா (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan)    

JPN எதிர்    CRC


26)    போட்டி 26:    ஞாயிறு நவ 27 1pm: குழு F: பெல்ஜியம் எதிர் மொரோக்கோ (Al Thumama Stadium, Al Khor)    

BEL எதிர்    MAR


27)    போட்டி 27:    ஞாயிறு நவ 27 4pm: குழு F: குரோசியா எதிர் கனடா (Khalifa International Stadium, Al Rayyan)    

CRO எதிர்    CAN


28)    போட்டி 28:    ஞாயிறு நவ 27 7pm: குழு E: ஸ்பெயின் எதிர் ஜேர்மனி (Al Bayt Stadium, Al Khor)    

ESP  எதிர்   GER


29)    போட்டி 29:    திங்கள் நவ 28 10am: குழு G: கமரூன் எதிர் சேர்பியா (Al Janoub Stadium, Al Wakrah)    

CMR எதிர்     SRB


30)    போட்டி 30:    திங்கள் நவ 28 1pm: குழு G: தென்கொரியா எதிர் கானா (Education City Stadium, Al Rayyan)  

 KOR   எதிர்  GHA


31)    போட்டி 31:    திங்கள் நவ 28 4pm: குழு H: பிரேசில் எதிர் சுவிட்சர்லாந்து (Stadium 974, Doha)    

BRA  எதிர்   SUI


32)    போட்டி 32:    திங்கள் நவ 28 7pm: குழு H: போர்த்துகல் எதிர் உருகுவே (Lusail Iconic Stadium, Lusail)    

POR  எதிர்   URU


33)    போட்டி 33:    செவ்வாய் நவ 29 3pm: குழு A: நெதர்லாந்து எதிர் கட்டார் (Al Bayt Stadium, Al Khor)    

NED எதிர்    QAT


34)    போட்டி 34:    செவ்வாய் நவ 29 3pm: குழு A: எக்குவடோர் எதிர் செனிகல் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan)    

ECU  எதிர்   SEN


35)    போட்டி 35:    செவ்வாய் நவ 29 7pm: குழு B: வேல்ஸ் எதிர் இங்கிலாந்து (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan)    

WAL எதிர்    ENG


36)    போட்டி 36:    செவ்வாய் நவ 29 7pm: குழு B: ஈரான் எதிர் ஐக்கிய அமெரிக்கா (Al Thumama Stadium, Al Khor)  

IRN எதிர்    USA


37)    போட்டி 37:    புதன் நவ 30 3pm: குழு D அவுஸ்திரேலியா எதிர் டென்மார்க் (Al Janoub Stadium, Al Wakrah)    

AUS  எதிர்   DEN


38)    போட்டி 38:    புதன் நவ 30: 3pm குழு D துனிசியா எதிர் பிரான்ஸ் (Education City Stadium, Al Rayyan)  

 TUN   எதிர்  FRA


39)    போட்டி 39:    புதன் நவ 30 7pm: குழு C போலந்து எதிர் ஆர்ஜென்டினா (Stadium 974, Doha)    

POL   எதிர்  ARG


40)    போட்டி 40:    புதன் நவ 30 7pm: குழு C சவுதி அரேபியா எதிர் மெக்ஸிக்கோ (Lusail Iconic Stadium, Lusail)    

KSA  எதிர்   MEX


41)    போட்டி 41:    வியாழன் டிச 1 3pm: குழு F: குரோசியா எதிர் பெல்ஜியம் (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan)    

CRO  எதிர்   BEL


42)    போட்டி 42:    வியாழன் டிச 1 3pm: குழு F: கனடா எதிர் மொரோக்கோ (Al Thumama Stadium, Al Khor)    

CAN எதிர்     MAR


43)    போட்டி 43:    வியாழன் டிச 1 7pm: குழு E: கோஸ்ட்டா ரிக்கா எதிர் ஜேர்மனி (Al Bayt Stadium, Al Khor)    CRC எதிர்     GER


44)    போட்டி 44:    வியாழன் டிச 1 7pm: குழு E: ஜப்பான் எதிர் ஸ்பெயின் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan)    

JPN  எதிர்   ESP


45)    போட்டி 45:    வெள்ளி, டிச 2 3pm: குழு G: தென்கொரியா எதிர் போர்த்துகல் (Education City Stadium, Al Rayyan)  

 KOR  எதிர்   POR


46)    போட்டி 46:    வெள்ளி, டிச 2 3pm: குழு G: கானா எதிர் உருகுவே (Al Janoub Stadium, Al Wakrah)    

GHA   எதிர்  URU


47)    போட்டி 47:    வெள்ளி, டிச 2 7pm: குழு H: சேர்பியா எதிர் சுவிட்சர்லாந்து (Stadium 974, Doha)    

SRB  எதிர்    SUI


48)    போட்டி 48:    வெள்ளி, டிச 2 7pm: குழு H: கமரூன் எதிர் பிரேசில் (Lusail Iconic Stadium, Lusail)    

CMR  எதிர்   BRA

   
49)        குழு A போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 
        QAT,         ECU,         SEN,         NED


50)        குழு A போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும்  இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக.  கேள்வி 49) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.  
        #A1 - ? (2 புள்ளிகள்)
        #A2 - ? (1 புள்ளிகள்)
     
51)        குழு B போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 
        ENG,         IRN,         USA,         WAL


52)        குழு B போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும்  இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக.  கேள்வி 51) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.  
        #B1 - ? (2 புள்ளிகள்)
        #B2 - ? (1 புள்ளிகள்)

53)        குழு C போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 
        ARG,         KSA,         MEX,         POL


54)        குழு C போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும்  இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக.  கேள்வி 53) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும். 
        #C1 - ? (2 புள்ளிகள்)
        #C2 - ? (1 புள்ளிகள்)

55)        குழு D போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 
        FRA,         AUS,         DEN,         TUN


56)        குழு D போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும்  இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக.  கேள்வி 55) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.  
        #D1 - ? (2 புள்ளிகள்)
        #D2 - ? (1 புள்ளிகள்)
   
57)        குழு E போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 
        ESP,         CRC,         GER,        JPN


58)        குழு E போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும்  இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக.  கேள்வி 57) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.  
        #E1 - ? (2 புள்ளிகள்)
        #E2 - ? (1 புள்ளிகள்)
     
59)        குழு F போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 
        BEL,         CAN,         MAR,         CRO


60)        குழு F போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும்  இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக.  கேள்வி 59) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும். 
        #F1 - ? (2 புள்ளிகள்)
        #F2 - ? (1 புள்ளிகள்)
     
61)        குழு G போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 
        BRA,         SRB,         SUI,         CMR


62)        குழு G போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும்  இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக.  கேள்வி 61) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும். 
        #G1 - ? (2 புள்ளிகள்)
        #G2 - ? (1 புள்ளிகள்)
    
63)        குழு H போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 
        POR,         GHA,        URU,         KOR


64)        குழு H போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும்  இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக.  கேள்வி 63) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும். 
        #H1 - ? (2 புள்ளிகள்)
        #H2 - ? (1 புள்ளிகள்)

 

சுற்று 16 போட்டிகள்:        சுற்று 16  போட்டிகளில் வெல்லும் நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடவேண்டும்.  சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 2 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 


65)    போட்டி 49:    சனி டிச 3 3pm: குழு A முதலாம் இடம் எதிர் குழு B இரண்டாம் இடம் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan)


66)    போட்டி 50:    சனி டிச 3 7pm: குழு C முதலாம் இடம் எதிர் குழு D இரண்டாம் இடம் (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan)


67)    போட்டி 52:     ஞாயிறு டிச 4 3pm: குழு D முதலாம் இடம் எதிர் குழு C இரண்டாம் இடம் (Al Thumama Stadium, Doha)


68)    போட்டி 51:     ஞாயிறு டிச 4 7pm: குழு B முதலாம் இடம் எதிர் குழு A இரண்டாம் இடம் (Al Bayt Stadium, Al Khor)


69)    போட்டி 53:     திங்கள் டிச 5 3pm: குழு E முதலாம் இடம் எதிர் குழு F இரண்டாம் இடம் (Al Janoub Stadium, Al Wakrah)


70)    போட்டி 54:     திங்கள் டிச 5 7pm: குழு G முதலாம் இடம் எதிர் குழு H இரண்டாம் இடம் (Stadium 974, Doha)


71)    போட்டி 55:     செவ்வாய் டிச 6 3pm: குழு F முதலாம் இடம் எதிர் குழு E இரண்டாம் இடம் (Education City Stadium, Al Rayyan)


72)    போட்டி 56:     செவ்வாய் டிச 6 7pm: குழு H முதலாம் இடம் எதிர் குழு G இரண்டாம் இடம் (Lusail Iconic Stadium, Lusail)


கால் இறுதிப் போட்டிகள்:         கால் இறுதிப்  போட்டிகளில் வெல்லும் நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடவேண்டும்.  சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 3 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும் 


73)    போட்டி 58:     வெள்ளி டிச 9 3pm: போட்டி 53 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 54 இல் வெல்லும் நாடு (Education City Stadium, Al Rayyan)


74)    போட்டி 57:     வெள்ளி டிச 9 7pm: போட்டி 49 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 50 இல் வெல்லும் நாடு (Lusail Iconic Stadium, Lusail)


75)    போட்டி 60:     சனி டிச 10 3pm: போட்டி 55 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 56 இல் வெல்லும் நாடு (Al Thumama Stadium, Doha)


76)    போட்டி 59:     சனி டிச 10 7pm: போட்டி 51 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 52 இல் வெல்லும் நாடு (Al Bayt Stadium, Al Khor)


அரை இறுதிப் போட்டிகள்:        அரை இறுதிப்  போட்டிகளில் வெல்லும் நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடவேண்டும்.  சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 4 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்


77)     போட்டி 61:     செவ்வாய் டிச 13 7pm: போட்டி 57 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 58 இல் வெல்லும் நாடு (Lusail Iconic Stadium, Lusail)


78)     போட்டி 62:     செவ்வாய் டிச 14 7pm: போட்டி 59 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 60 இல் வெல்லும் நாடு(Al Bayt Stadium, Al Khor)


மூன்றாமிடப் போட்டி:        மூன்றாமிடப் போட்டியில் வெல்லும் நாட்டைக் குறிப்பிட வேண்டும்.  சரியான பதிலுக்கு 5 புள்ளிகள் வழங்கப்படும்


79)    போட்டி 63:    சனி டிச 17 3pm: மூன்றாமிடப் போட்டியில் வெல்லும் நாடு எது?  போட்டி 61 இல் தோற்கும் நாடு எதிர் போட்டி 62 இல் தோற்கும் நாடு (Khalifa International Stadium, Al Rayyan)


இறுதிப் போட்டி:        உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி 2022 இறுதிப் போட்டியில் வெல்லும் நாட்டைக் குறிப்பிட வேண்டும். சரியான பதிலுக்கு 6 புள்ளிகள் வழங்கப்படும்


80)    போட்டி 64:    ஞாயிறு டிச 18 3pm: உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி 2022 இறுதிப் போட்டியில் வெல்லும் நாடு எது? போட்டி 61 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 62 இல் வெல்லும் நாடு(Lusail Iconic Stadium, Lusail)

 


உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டியில் சாதனை படைக்கும் நாடுகள்/வீரர்கள்:        
81)        அனைத்துப் போட்டிகளிலும் அதிகமான கோல்களை அடிக்கும் வீரர் யார்? ( சரியான வீரரின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 4 புள்ளிகள்)


82)        அனைத்துப் போட்டிகளிலும் அதிகமான கோல்களை அடிக்கும் வீரர் எந்த நாட்டவர் ? ( சரியான நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 3 புள்ளிகள்)


83)        போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கப் பந்து (Golden Ball) விருது பெறும் வீரர் யார்? ( சரியான வீரரின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 4 புள்ளிகள்)


84)        போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கப் பந்து (Golden Ball) விருது பெறும்  வீரர் எந்த நாட்டவர் ? ( சரியான நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 3 புள்ளிகள்)


85)        போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கக் காலணி (Golden Boot) விருது பெறும் வீரர் யார்? ( சரியான வீரரின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 4 புள்ளிகள்)


86)        போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கக் காலணி (Golden Boot) விருது பெறும்  வீரர் எந்த நாட்டவர் ? ( சரியான நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 3 புள்ளிகள்)


87)        போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கக் கையுறை (Golden Glove) விருது பெறும் வீரர் யார்? ( சரியான வீரரின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 4 புள்ளிகள்)


88)        போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கக் கையுறை (Golden Glove) விருது பெறும்  வீரர் எந்த நாட்டவர் ? ( சரியான நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 3 புள்ளிகள்)

 

 

யாழ் களப் போட்டியில் பங்குபற்றி வெற்றிகனியைப் பறிக்க வாழ்த்துக்கள்!

  • Like 6
  • Thanks 1
Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

கடும் வேலை கிரிகட் போட்டிகளுக்கு மத்தியிலும் நேரம் ஒதுக்கி உதைபந்தாட்ட போட்டியை நடாத்தும் கிருபனுக்கு பாராட்டுக்கள்.

இரண்டு மூன்று நாட்கள் கொஞ்சம் நேரம் போதாமல் இருக்கிறது.நிச்சயம் கலந்து கொள்வேன்.

நன்றி கிருபன்.

  • Like 1
Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

🌏 உலக ️ உதைபந்தாட்டப் 🏆 போட்டியை ஆரம்பித்த கிருபன்ஜீக்கு நன்றிகள். 👍🏽
போட்டி பற்றிய தகவல்களையும், விதிகளையும்…
அழகாக முற்கூட்டியே தெரிவித்தமை சிறப்பாக இருந்தது. 🙂

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

கடடார் பலவர்ணங்களில் மின்னுகின்றது. வீதிகள் எல்லாம் செப்பனிட்டு அந்த மாதிரி. டிக்கட் வாங்கவில்லை அகன்ற திரையில் அரபி பெண்களோடு ஹூக்கா அடித்து ச‌ல்லாபித்தவாறு பார்க்கவுள்ளேன். இங்கிலந்து நம்ம பேவரிட். கட்டாரும் விளையாடுகின்றது பார்ப்போம்.


https://www.gulf-times.com/story/727365/Football-frenzy-grips-Qatar   

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
7 hours ago, கிருபன் said:

யாழ் கள உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி 2022 - கேள்விக்கொத்து கூகிள் ஷீற்றில் தரவேற்றப்பட்டுள்ளது.

பின்வரும் இணைப்பின் மூலம் பதில்களைத் தெரிவு செய்யலாம்.

https://docs.google.com/spreadsheets/d/19dYGkovsPpyS2IH8C5wOzAXJYRCxvRX1PnogvrMnaLQ/edit?usp=sharing

👆🏿இலகுவாகப் பதில் அளிக்க கூகிள் ஷீற் உதவும். இதனை உங்கள் பிரத்தியேக கணக்கிலும் பிரதி செய்து விரும்பியவாறு கணிப்புக்களைச் செய்து பார்க்கலாம்😁
 

4 hours ago, ஈழப்பிரியன் said:

கடும் வேலை கிரிகட் போட்டிகளுக்கு மத்தியிலும் நேரம் ஒதுக்கி உதைபந்தாட்ட போட்டியை நடாத்தும் கிருபனுக்கு பாராட்டுக்கள்.

இரண்டு மூன்று நாட்கள் கொஞ்சம் நேரம் போதாமல் இருக்கிறது.நிச்சயம் கலந்து கொள்வேன்.

நன்றி கிருபன்.

கடும் வேலைதான். ஆனால் நேற்று கொஞ்சம் அவகாசம் கிடைத்தது.😀

 

3 hours ago, தமிழ் சிறி said:

🌏 உலக ️ உதைபந்தாட்டப் 🏆 போட்டியை ஆரம்பித்த கிருபன்ஜீக்கு நன்றிகள். 👍🏽
போட்டி பற்றிய தகவல்களையும், விதிகளையும்…
அழகாக முற்கூட்டியே தெரிவித்தமை சிறப்பாக இருந்தது. 🙂

எல்லாம் இணையத்தில் உள்ளவைதான். என்ன தரவுகள் யாழ் களப் போட்டிக்கு தேவை என்று தேடியபோது பல இடங்களில் கிடைத்தது.

1 hour ago, colomban said:

கடடார் பலவர்ணங்களில் மின்னுகின்றது. வீதிகள் எல்லாம் செப்பனிட்டு அந்த மாதிரி. டிக்கட் வாங்கவில்லை அகன்ற திரையில் அரபி பெண்களோடு ஹூக்கா அடித்து ச‌ல்லாபித்தவாறு பார்க்கவுள்ளேன். இங்கிலந்து நம்ம பேவரிட். கட்டாரும் விளையாடுகின்றது பார்ப்போம்.


https://www.gulf-times.com/story/727365/Football-frenzy-grips-Qatar   

@colomban, நீங்கள் நேரடியாகப் பார்த்து மகிழ்வதில் எங்களுக்கும் மகிழ்ச்சி. அப்படியே யாழ் களப் போட்டியிலும் கலந்து கொள்ளுங்கள்.☺️

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

கால்ப‌ந்துக்கான‌ கேள்விக‌ள் அதிக‌ம் பெரிய‌ப்பா
போட்டி ப‌திவை ப‌திய‌வே ஒரு நாள் எடுக்கும் போல‌ தெரியுது

நானும் போட்டியில் க‌ல‌ந்து கொள்ளுகிறேன் 
போட்டிய‌ ந‌ட‌த்துவ‌துக்கு ந‌ன்றிக‌ள் ப‌ல‌ 🙏🙏🙏

  • Like 1
Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
1 hour ago, பையன்26 said:

கால்ப‌ந்துக்கான‌ கேள்விக‌ள் அதிக‌ம் பெரிய‌ப்பா
போட்டி ப‌திவை ப‌திய‌வே ஒரு நாள் எடுக்கும் போல‌ தெரியுது

நானும் போட்டியில் க‌ல‌ந்து கொள்ளுகிறேன் 
போட்டிய‌ ந‌ட‌த்துவ‌துக்கு ந‌ன்றிக‌ள் ப‌ல‌ 🙏🙏🙏

கூகிள் ஷீற்றைப் பாவித்தால் 15 நிமிடங்களில் பதில்களை எடுக்கலாம்!

சுற்று 16க்கான கேள்விகளை பிரித்துப் போட்டதால் கூடியதாகக் தெரிகின்றது. ஆனால் இது கணிப்புக்களை இலகுவாக்கும்😃

 

  • Like 1
Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
14 hours ago, கிருபன் said:

யாழ் கள உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி - 2022

வணக்கம் கிருபன்

இதிலுள்ள கேள்விகளின் படி சில கேள்விகளுக்கு வீரர்களின் பெயர்களை எழுத வேண்டுமே?

அணிகளில் உள்ளவர்களின் பெயர்களை எங்கே எப்படி கண்டுபிடிப்பது?

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
4 minutes ago, ஈழப்பிரியன் said:

வணக்கம் கிருபன்

இதிலுள்ள கேள்விகளின் படி சில கேள்விகளுக்கு வீரர்களின் பெயர்களை எழுத வேண்டுமே?

அணிகளில் உள்ளவர்களின் பெயர்களை எங்கே எப்படி கண்டுபிடிப்பது?

யாழ்க‌ள கால்ப‌ந்து போட்டியில் நான் க‌ல‌ந்து கொள்ள‌ போகும் முத‌லாவ‌து போட்டி இது தான் , 

 

நீங்க‌ள் இதுக்கு முத‌ல் கால்ப‌ந்து போட்டியில் க‌ல‌ந்து கொள்ள‌ வில்லையா அண்ணா 

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
1 minute ago, பையன்26 said:

நீங்க‌ள் இதுக்கு முத‌ல் கால்ப‌ந்து போட்டியில் க‌ல‌ந்து கொள்ள‌ வில்லையா அண்ணா 

இல்லையே பையா.

ஐரோப்பா போல இங்கு இந்த விளையாட்டுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பதில்லை.இப்ப இப்ப தான் கொஞ்சம் கொஞ்ச தொடங்குகிறார்கள்.

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

போட்டியை நடாத்தும் கிருபனுக்கு நன்றியும் பாராட்டுக்களும்.

World Cup Mascot GIF by Road to 2022 - Find & Share on GIPHY in 2022 | World  cup, 2022 fifa world cup, Fifa

  • Like 1
Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
20 minutes ago, குமாரசாமி said:

போட்டியை நடாத்தும் கிருபனுக்கு நன்றியும் பாராட்டுக்களும்.

World Cup Mascot GIF by Road to 2022 - Find & Share on GIPHY in 2022 | World  cup, 2022 fifa world cup, Fifa

தாத்தா நான் உங்க‌ளை ந‌ம்பித் தான் க‌ள‌த்தில் குதிக்கிறேன்
இதிலையாவ‌து ஜ‌ந்து ப‌வுன்ஸ் ப‌ரிசை த‌ட்டி செல்வோம் 😂😁🤣

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

# Match # Question Team1 Team2 Hidden Prediction
குழு நிலைப் போட்டி கேள்விகள் 1) முதல் 48) வரை.
           
1) போட்டி 1: ஞாயிறு நவ 20 7pm: குழு A: கட்டார் எதிர் எக்குவடோர் (Al Bayt Stadium, Al Khor) QAT ECU DRAW QAT
2) போட்டி 2: திங்கள் நவ 21 1pm: குழு B: இங்கிலாந்து எதிர் ஈரான் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan) ENG IRN DRAW ENG
3) போட்டி 3: திங்கள் நவ 21 4pm: குழு A: செனிகல் எதிர் நெதர்லாந்து (Al Thumama Stadium, Al Khor) SEN NED DRAW NED
4) போட்டி 4: திங்கள் நவ 21 7pm: குழு B: ஐக்கிய அமெரிக்கா எதிர் வேல்ஸ் (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan) USA WAL DRAW USA
5) போட்டி 5: செவ்வாய் நவ 22 10am: குழு 😄 ஆர்ஜென்டினா எதிர் சவுதி அரேபியா (Lusail Iconic Stadium, Lusail) ARG KSA DRAW ARG
6) போட்டி 6: செவ்வாய் நவ 22 1pm: குழு 😧 டென்மார்க் எதிர் துனிசியா (Education City Stadium, Al Rayyan) DEN TUN DRAW DEN
7) போட்டி 7: செவ்வாய் நவ 22 4pm: குழு 😄 மெக்ஸிக்கோ எதிர் போலந்து (Stadium 974, Doha) MEX POL DRAW MEX
😎 போட்டி 8: செவ்வாய் நவ 22 7pm: குழு 😧 பிரான்ஸ் எதிர் அவுஸ்திரேலியா (Al Janoub Stadium, Al Wakrah) FRA AUS DRAW FRA
9) போட்டி 9: புதன் நவ 23 10am: குழு F: மொரோக்கோ எதிர் குரோசியா (Al Bayt Stadium, Al Khor) MAR CRO DRAW CRO
10) போட்டி 10: புதன் நவ 23 1pm: குழு E: ஜேர்மனி எதிர் ஜப்பான் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan) GER JPN DRAW GER
11) போட்டி 11: புதன் நவ 23 4pm: குழு E: ஸ்பெயின் எதிர் கோஸ்ட்டா ரிக்கா (Al Thumama Stadium, Al Khor) ESP CRC DRAW ESP
12) போட்டி 12: புதன் நவ 23 7pm: குழு F: பெல்ஜியம் எதிர் கனடா (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan) BEL CAN DRAW BEL
13) போட்டி 13: வியாழன் நவ 24 10am: குழு G: சுவிட்சர்லாந்து எதிர் கமரூன் (Al Janoub Stadium, Al Wakrah) SUI CMR DRAW SUI
14) போட்டி 14: வியாழன் நவ 24 1pm: குழு H: உருகுவே எதிர் தென்கொரியா (Education City Stadium, Al Rayyan) URU KOR DRAW URU
15) போட்டி 15: வியாழன் நவ 24 4pm: குழு H: போர்த்துகல் எதிர் கானா (Stadium 974, Doha) POR GHA DRAW POR
16) போட்டி 16: வியாழன் நவ 24 7pm: குழு G: பிரேசில் எதிர் சேர்பியா (Lusail Iconic Stadium, Lusail) BRA SRB DRAW BRA
17) போட்டி 17: வெள்ளி நவ 25 10am: குழு B: வேல்ஸ் எதிர் ஈரான் (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan) WAL IRN DRAW IRN
18) போட்டி 18: வெள்ளி நவ 25 1pm: குழு A: கட்டார் எதிர் செனிகல் (Al Thumama Stadium, Al Khor) QAT SEN DRAW SEN
19) போட்டி 19: வெள்ளி நவ 25 4pm: குழு A: நெதர்லாந்து எதிர் எக்குவடோர் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan) NED ECU DRAW NED
20) போட்டி 20: வெள்ளி நவ 25 7pm: குழு B: இங்கிலாந்து எதிர் ஐக்கிய அமெரிக்கா (Al Bayt Stadium, Al Khor) ENG USA DRAW ENG
21) போட்டி 21: சனி நவ 26 10am: குழு 😄 துனிசியா எதிர் அவுஸ்திரேலியா (Al Janoub Stadium, Al Wakrah) TUN AUS DRAW AUS
22) போட்டி 22: சனி நவ 26 1pm: குழு 😄 போலந்து எதிர் சவுதி அரேபியா (Education City Stadium, Al Rayyan) POL KSA DRAW POL
23) போட்டி 23: சனி நவ 26 4pm: குழு 😧 பிரான்ஸ் எதிர் டென்மார்க் (Stadium 974, Doha) FRA DEN DRAW FRA
24) போட்டி 24: சனி நவ 26 7pm: குழு 😄 ஆர்ஜென்டினா எதிர் மெக்ஸிக்கோ (Lusail Iconic Stadium, Lusail) ARG MEX DRAW ARG
25) போட்டி 25: ஞாயிறு நவ 27 10am: குழு E: ஜப்பான் எதிர் கோஸ்ட்டா ரிக்கா (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan) JPN CRC DRAW JPN
26) போட்டி 26: ஞாயிறு நவ 27 1pm: குழு F: பெல்ஜியம் எதிர் மொரோக்கோ (Al Thumama Stadium, Al Khor) BEL MAR DRAW BEL
27) போட்டி 27: ஞாயிறு நவ 27 4pm: குழு F: குரோசியா எதிர் கனடா (Khalifa International Stadium, Al Rayyan) CRO CAN DRAW CRO
28) போட்டி 28: ஞாயிறு நவ 27 7pm: குழு E: ஸ்பெயின் எதிர் ஜேர்மனி (Al Bayt Stadium, Al Khor) ESP GER DRAW ESP
29) போட்டி 29: திங்கள் நவ 28 10am: குழு G: கமரூன் எதிர் சேர்பியா (Al Janoub Stadium, Al Wakrah) CMR SRB DRAW CMR
30) போட்டி 30: திங்கள் நவ 28 1pm: குழு G: தென்கொரியா எதிர் கானா (Education City Stadium, Al Rayyan) KOR GHA DRAW GHA
31) போட்டி 31: திங்கள் நவ 28 4pm: குழு H: பிரேசில் எதிர் சுவிட்சர்லாந்து (Stadium 974, Doha) BRA SUI DRAW BRA
32) போட்டி 32: திங்கள் நவ 28 7pm: குழு H: போர்த்துகல் எதிர் உருகுவே (Lusail Iconic Stadium, Lusail) POR URU DRAW URU
33) போட்டி 33: செவ்வாய் நவ 29 3pm: குழு A: நெதர்லாந்து எதிர் கட்டார் (Al Bayt Stadium, Al Khor) NED QAT DRAW NED
34) போட்டி 34: செவ்வாய் நவ 29 3pm: குழு A: எக்குவடோர் எதிர் செனிகல் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan) ECU SEN DRAW SEN
35) போட்டி 35: செவ்வாய் நவ 29 7pm: குழு B: வேல்ஸ் எதிர் இங்கிலாந்து (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan) WAL ENG DRAW ENG
36) போட்டி 36: செவ்வாய் நவ 29 7pm: குழு B: ஈரான் எதிர் ஐக்கிய அமெரிக்கா (Al Thumama Stadium, Al Khor) IRN USA DRAW IRN
37) போட்டி 37: புதன் நவ 30 3pm: குழு 😧 அவுஸ்திரேலியா எதிர் டென்மார்க் (Al Janoub Stadium, Al Wakrah) AUS DEN DRAW DEN
38) போட்டி 38: புதன் நவ 30: 3pm குழு 😧 துனிசியா எதிர் பிரான்ஸ் (Education City Stadium, Al Rayyan) TUN FRA DRAW FRA
39) போட்டி 39: புதன் நவ 30 7pm: குழு 😄 போலந்து எதிர் ஆர்ஜென்டினா (Stadium 974, Doha) POL ARG DRAW ARG
40) போட்டி 40: புதன் நவ 30 7pm: குழு 😄 சவுதி அரேபியா எதிர் மெக்ஸிக்கோ (Lusail Iconic Stadium, Lusail) KSA MEX DRAW MEX
41) போட்டி 41: வியாழன் டிச 1 3pm: குழு F: குரோசியா எதிர் பெல்ஜியம் (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan) CRO BEL DRAW BEL
42) போட்டி 42: வியாழன் டிச 1 3pm: குழு F: கனடா எதிர் மொரோக்கோ (Al Thumama Stadium, Al Khor) CAN MAR DRAW CAN
43) போட்டி 43: வியாழன் டிச 1 7pm: குழு E: கோஸ்ட்டா ரிக்கா எதிர் ஜேர்மனி (Al Bayt Stadium, Al Khor) CRC GER DRAW GER
44) போட்டி 44: வியாழன் டிச 1 7pm: குழு E: ஜப்பான் எதிர் ஸ்பெயின் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan) JPN ESP DRAW JPN
45) போட்டி 45: வெள்ளி, டிச 2 3pm: குழு G: தென்கொரியா எதிர் போர்த்துகல் (Education City Stadium, Al Rayyan) KOR POR DRAW POR
46) போட்டி 46: வெள்ளி, டிச 2 3pm: குழு G: கானா எதிர் உருகுவே (Al Janoub Stadium, Al Wakrah) GHA URU DRAW GHA
47) போட்டி 47: வெள்ளி, டிச 2 7pm: குழு H: சேர்பியா எதிர் சுவிட்சர்லாந்து (Stadium 974, Doha) SRB SUI DRAW SUI
48) போட்டி 48: வெள்ளி, டிச 2 7pm: குழு H: கமரூன் எதிர் பிரேசில் (Lusail Iconic Stadium, Lusail) CMR BRA DRAW BRA
குழு A:            
49)   குழு A போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
    QAT   Select QAT Select
    ECU   Select ECU Select
    SEN   Select SEN SEN
    NED   Select NED NED
50)   குழு A போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக. கேள்வி 49) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.        
    #A1 - ? (2 புள்ளிகள்)       NED
    #A2 - ? (1 புள்ளிகள்)       SEN
குழு B:            
51)   குழு B போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
    ENG Select ENG   ENG
    IRN Select IRN   IRN
    USA Select USA   Select
    WAL Select WAL   Select
52)   குழு B போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக. கேள்வி 51) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.        
    #B1 - ? (2 புள்ளிகள்)       ENG
    #B2 - ? (1 புள்ளிகள்)       IRN
குழு 😄            
53)   குழு C போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
    ARG Select ARG   ARG
    KSA Select KSA   Select
    MEX Select MEX   MEX
    POL Select POL   Select
54)   குழு C போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக. கேள்வி 53) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.        
    #C1 - ? (2 புள்ளிகள்)       ARG
    #C2 - ? (1 புள்ளிகள்)       MEX
குழு 😧            
55)   குழு D போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
    FRA Select FRA   FRA
    AUS Select AUS   Select
    DEN Select DEN   DEN
    TUN Select TUN   Select
56)   குழு D போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக. கேள்வி 55) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.        
    #D1 - ? (2 புள்ளிகள்)       FRA
    #D2 - ? (1 புள்ளிகள்)       DEN
குழு E:            
57)   குழு E போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
    ESP Select ESP   ESP
    CRC Select CRC   Select
    GER Select GER   GER
    JPN Select JPN   Select
58)   குழு E போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக. கேள்வி 57) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.        
    #E1 - ? (2 புள்ளிகள்)       GER
    #E2 - ? (1 புள்ளிகள்)       ESP
குழு F:            
59)   குழு F போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
    BEL Select BEL   BEL
    CAN Select CAN   Select
    MAR Select MAR   Select
    CRO Select CRO   CRO
60)   குழு F போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக. கேள்வி 59) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.        
    #F1 - ? (2 புள்ளிகள்)       BEL
    #F2 - ? (1 புள்ளிகள்)       CRO
குழு G:            
61)   குழு G போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
    BRA Select BRA   BRA
    SRB Select SRB   Select
    SUI Select SUI   SUI
    CMR Select CMR   Select
62)   குழு G போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக. கேள்வி 61) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.        
    #G1 - ? (2 புள்ளிகள்)       BRA
    #G2 - ? (1 புள்ளிகள்)       SUI
குழு H:            
63)   குழு H போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகள் எவை? சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 1 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
    POR Select POR   POR
    GHA Select GHA   GHA
    URU Select URU   Select
    KOR Select KOR   Select
64)   குழு H போட்டிகளில் முன்னணியில் வரும் இரண்டு நாடுகளையும் சரியான வரிசையில் பட்டியல் இடுக. கேள்வி 63) க்கு பதிலாகக் கொடுக்கப்பட்ட நாடுகள் மாத்திரமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.        
    #H1 - ? (2 புள்ளிகள்)       POR
    #H2 - ? (1 புள்ளிகள்)       GHA
சுற்று 16 போட்டிகள்:
  சுற்று 16 போட்டிகளில் வெல்லும் நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடவேண்டும். சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 2 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
65) போட்டி 49: சனி டிச 3 3pm: குழு A முதலாம் இடம் எதிர் குழு B இரண்டாம் இடம் (Khalifa International Stadium, Al Rayyan) NED IRN   IRN
66) போட்டி 50: சனி டிச 3 7pm: குழு C முதலாம் இடம் எதிர் குழு D இரண்டாம் இடம் (Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan) ARG DEN   ARG
67) போட்டி 52: ஞாயிறு டிச 4 3pm: குழு D முதலாம் இடம் எதிர் குழு C இரண்டாம் இடம் (Al Thumama Stadium, Doha) FRA MEX   FRA
68) போட்டி 51: ஞாயிறு டிச 4 7pm: குழு B முதலாம் இடம் எதிர் குழு A இரண்டாம் இடம் (Al Bayt Stadium, Al Khor) ENG SEN   ENG
69) போட்டி 53: திங்கள் டிச 5 3pm: குழு E முதலாம் இடம் எதிர் குழு F இரண்டாம் இடம் (Al Janoub Stadium, Al Wakrah) GER CRO   GER
70) போட்டி 54: திங்கள் டிச 5 7pm: குழு G முதலாம் இடம் எதிர் குழு H இரண்டாம் இடம் (Stadium 974, Doha) BRA GHA   BRA
71) போட்டி 55: செவ்வாய் டிச 6 3pm: குழு F முதலாம் இடம் எதிர் குழு E இரண்டாம் இடம் (Education City Stadium, Al Rayyan) BEL ESP   BEL
72) போட்டி 56: செவ்வாய் டிச 6 7pm: குழு H முதலாம் இடம் எதிர் குழு G இரண்டாம் இடம் (Lusail Iconic Stadium, Lusail) POR SUI   SUI
கால் இறுதிப் போட்டிகள்:
  கால் இறுதிப் போட்டிகளில் வெல்லும் நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடவேண்டும். சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 3 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
73) போட்டி 58: வெள்ளி டிச 9 3pm: போட்டி 53 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 54 இல் வெல்லும் நாடு (Education City Stadium, Al Rayyan) GER BRA   GER
74) போட்டி 57: வெள்ளி டிச 9 7pm: போட்டி 49 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 50 இல் வெல்லும் நாடு (Lusail Iconic Stadium, Lusail) IRN ARG   ARG
75) போட்டி 60: சனி டிச 10 3pm: போட்டி 55 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 56 இல் வெல்லும் நாடு (Al Thumama Stadium, Doha) BEL SUI   SUI
76) போட்டி 59: சனி டிச 10 7pm: போட்டி 51 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 52 இல் வெல்லும் நாடு (Al Bayt Stadium, Al Khor) ENG FRA   FRA
அரை இறுதிப் போட்டிகள்:
  அரை இறுதிப் போட்டிகளில் வெல்லும் நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடவேண்டும். சரியான பதில் ஒவ்வொன்றுக்கும் தலா 4 புள்ளி வீதம் வழங்கப்படும்        
77) போட்டி 61: செவ்வாய் டிச 13 7pm: போட்டி 57 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 58 இல் வெல்லும் நாடு (Lusail Iconic Stadium, Lusail) ARG GER GER ARG
78) போட்டி 62: செவ்வாய் டிச 14 7pm: போட்டி 59 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 60 இல் வெல்லும் நாடு(Al Bayt Stadium, Al Khor) FRA SUI SUI FRA
மூன்றாமிடப் போட்டி:
  மூன்றாமிடப் போட்டியில் வெல்லும் நாட்டைக் குறிப்பிட வேண்டும். சரியான பதிலுக்கு 5 புள்ளிகள் வழங்கப்படும்        
79) போட்டி 63: சனி டிச 17 3pm: மூன்றாமிடப் போட்டியில் வெல்லும் நாடு எது? போட்டி 61 இல் தோற்கும் நாடு எதிர் போட்டி 62 இல் தோற்கும் நாடு (Khalifa International Stadium, Al Rayyan) GER SUI   GER
இறுதிப் போட்டி:
  உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி 2022 இறுதிப் போட்டியில் வெல்லும் நாட்டைக் குறிப்பிட வேண்டும். சரியான பதிலுக்கு 6 புள்ளிகள் வழங்கப்படும்        
80) போட்டி 64: ஞாயிறு டிச 18 3pm: உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டி 2022 இறுதிப் போட்டியில் வெல்லும் நாடு எது? போட்டி 61 இல் வெல்லும் நாடு எதிர் போட்டி 62 இல் வெல்லும் நாடு(Lusail Iconic Stadium, Lusail) ARG FRA   ARG
உலகக்கோப்பை கால்பந்தாட்டபோட்டியில் சாதனை படைக்கும் நாடுகள்/வீரர்கள்:
           
81)   அனைத்துப் போட்டிகளிலும் அதிகமான கோல்களை அடிக்கும் வீரர் யார்? ( சரியான வீரரின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 4 புள்ளிகள்)       LIONEL MESSI
82)   அனைத்துப் போட்டிகளிலும் அதிகமான கோல்களை அடிக்கும் வீரர் எந்த நாட்டவர் ? ( சரியான நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 3 புள்ளிகள்)       ARG
83)   போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கப் பந்து (Golden Ball) விருது பெறும் வீரர் யார்? ( சரியான வீரரின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 4 புள்ளிகள்)       LIONEL MESSI
84)   போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கப் பந்து (Golden Ball) விருது பெறும் வீரர் எந்த நாட்டவர் ? ( சரியான நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 3 புள்ளிகள்)       ARG
85)   போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கக் காலணி (Golden Boot) விருது பெறும் வீரர் யார்? ( சரியான வீரரின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 4 புள்ளிகள்)       KYLIAN MBAPPE
86)   போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கக் காலணி (Golden Boot) விருது பெறும் வீரர் எந்த நாட்டவர் ? ( சரியான நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 3 புள்ளிகள்)       FRA
87)   போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கக் கையுறை (Golden Glove) விருது பெறும் வீரர் யார்? ( சரியான வீரரின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 4 புள்ளிகள்)      
STEVE MANDANDA
88)   போட்டிகளின் இறுதியில் தங்கக் கையுறை (Golden Glove) விருது பெறும் வீரர் எந்த நாட்டவர் ? ( சரியான நாட்டின் பெயரைக் குறிப்பிடுபவருக்கு 3 புள்ளிகள்)       FRA
  • Like 2
Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
1 hour ago, ஈழப்பிரியன் said:

இல்லையே பையா.

ஐரோப்பா போல இங்கு இந்த விளையாட்டுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பதில்லை.இப்ப இப்ப தான் கொஞ்சம் கொஞ்ச தொடங்குகிறார்கள்.

உல‌கிலையே ம‌க‌ளிர் கால்ப‌ந்தில் அமெரிக்கா ம‌க‌ளிர் அணிய‌ வீழ்த்த‌ ஏலாது அண்ணா

போன‌ உல‌க‌ கோப்பைய‌ அமெரிக்கா ம‌க‌ளிர் அணி தான் வென்ற‌வை ,

2010ம் ஆண்டு தென் ஆபிரிக்காவில் ந‌ட‌ந்த‌ ஆண்க‌ளுக்கான‌ உல‌க‌ கோப்பையில் அமெரிக்காவும் ப‌ங்குபெற்ற‌து , 

 

அமெரிக்காவில் இப்ப‌ தான் கால் ப‌ந்து மெது வெதுவாய் வ‌ள‌ந்து வ‌ருது 

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
40 minutes ago, பையன்26 said:

உல‌கிலையே ம‌க‌ளிர் கால்ப‌ந்தில் அமெரிக்கா ம‌க‌ளிர் அணிய‌ வீழ்த்த‌ ஏலாது அண்ணா

போன‌ உல‌க‌ கோப்பைய‌ அமெரிக்கா ம‌க‌ளிர் அணி தான் வென்ற‌வை ,

2010ம் ஆண்டு தென் ஆபிரிக்காவில் ந‌ட‌ந்த‌ ஆண்க‌ளுக்கான‌ உல‌க‌ கோப்பையில் அமெரிக்காவும் ப‌ங்குபெற்ற‌து , 

 

அமெரிக்காவில் இப்ப‌ தான் கால் ப‌ந்து மெது வெதுவாய் வ‌ள‌ந்து வ‌ருது 

பணத்தை கொடுத்து வீரர்களை வாங்கிவிடுவார்கள்.

Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்
6 hours ago, குமாரசாமி said:

போட்டியை நடாத்தும் கிருபனுக்கு நன்றியும் பாராட்டுக்களும்.

World Cup Mascot GIF by Road to 2022 - Find & Share on GIPHY in 2022 | World  cup, 2022 fifa world cup, Fifa

 

5 hours ago, பையன்26 said:

தாத்தா நான் உங்க‌ளை ந‌ம்பித் தான் க‌ள‌த்தில் குதிக்கிறேன்
இதிலையாவ‌து ஜ‌ந்து ப‌வுன்ஸ் ப‌ரிசை த‌ட்டி செல்வோம் 😂😁🤣

இருவரும் ஏலாட்டி இப்பவே ஒதுங்கி கொள்ளுங்க.

அப்புறம் கீழ கிடந்து முக்கி முனகி கொண்டு கிடக்க வேண்டாம்.

  • Haha 1
Link to comment
Share on other sites

  • கருத்துக்கள உறவுகள்

2022 FIFA World Cup Qatar Squad

Captain Coach
Hassan Al-Haydos Félix Sánchez (Spain)
Goalkeepers
Meshaal Barsham Saad Al Sheeb Salah Zakaria
  Yousof Hassan  
Defenders
Abdelkarim Hassan Ahmed Fadel Hasaba Ahmed Suhail Bassam Al Rawi Boualem Khoukhi Homam Ahmed
Jassem Gaber Abdulsallam Mohamed Emad Ayash Musaab Khidir Ró-Ró Salem Al Hajri Tarek Salman
Midfielders
Abdelaziz Hatim Abdelrahman Fahmi Moustafa Ali Asad Assim Madabo Hazem Shehata Ismail Mohamad
Karim Boudiaf Mohammed Waad Moustafa Tarek Naif Abdulraheem Al Hadhrami Osamah Al Tairi Yusuf Abdurisag
Forwards
Ahmed Alaa Akram Afif Almoez Ali Hasan Al Haydos Khalid Muneer Ali Mohammed Muntari

 

2022 FIFA World Cup Ecuador Squad

Captain Coach
Enner Valencia Gustavo Alfaro (Argentina)
Goalkeepers
Alexander Domínguez Gonzalo Valle Hernan Galindez
  Wellington Ramírez  
Defenders
Angelo Preciado Byron Castillo Diego Palacios Jackson Porozo Luis Fernando León Pervis Estupinan
Piero Hincapie William Joel Pacho Tenorio Xavier Arreaga      
Midfielders
Alan Franco Carlos Gruezo Djorkaeff Reasco Gonzalo Plata José Cifuentes Moises Caicedo
Patrickson Delgado Sebastián Méndez        
Forwards
Anthony Valencia Enner Valencia Jeremy Sarmiento Michael Estrada Nilson Angulo Romario Ibarra
Ángel Mena          

2022 FIFA World Cup Senegal Squad

Captain Coach
Kalidou Koulibaly Aliou Cissé (Senegal)
Goalkeepers
Alfred Gomis Edouard Mendy Mory Diaw
  Timothy Dieng  
Defenders
Abdou Diallo Fode Ballo-Toure Formose Mendy Ismail Jakobs Kalidou Koulibaly Moussa Niakhate
Noah Fadiga Pape Abou Cisse        
Midfielders
Cheikhou Kouyate Idrissa Gueye Iliman Ndiaye Mamadou Loum Ndiaye Moustapha Name Nampalys Mendy
Pape Alassane Gueye Pape Sarr Pathe Ciss      
Forwards
Ahmadou Bamba Dieng Boulaye Dia Demba Seck Ismaila Sarr Krepin Diatta Nicolas Jackson
Sadio Mane          

 

2022 FIFA World Cup Netherlands Squad

Captain Coach
Virgil van Dijk Louis van Gaal (Netherlands)
Goalkeepers
Andries Noppert Jasper Cillessen Mark Flekken
Justin Bijlow Remko Pasveer  
Defenders
Daley Blind Denzel Dumfries Devyne Rensch Jurriën Timber Matthijs de Ligt Nathan Aké
Stefan de Vrij Tyrell Malacia Virgil van Dijk      
Midfielders
Davy Klaassen Frenkie de Jong Kenneth Taylor Marten de Roon Ryan Gravenberch  
           
Forwards
Brian Brobbey Cody Gakpo Memphis Depay Steven Berghuis Steven Bergwijn Vincent Janssen
Wout Weghorst          



 

2022 FIFA World Cup England Squad

Captain Coach
Harry Kane Gareth Southgate (England)
Goalkeepers
Aaron Ramsdale Dean Henderson Nick Pope
Defenders
Ben Chilwell Conor Coady Eric Dier Fikayo Tomori Harry Maguire John Stones
Kieran Trippier Kyle Walker Luke Shaw Marc Guehi Trent Alexander-Arnold  
Midfielders
Declan Rice Jack Grealish James Ward-Prowse Jordan Henderson Jude Bellingham Mason Mount
Forwards
Harry Kane Ivan Toney Jarrod Bowen Raheem Sterling Tammy Abraham Bukayo Saka
Phil Foden          

 

2022 FIFA World Cup Iran Squad

Captain Coach
  Dragan Skočić (Croatia)
Goalkeepers
Alireza Beiranvand Amir Abedzadeh Hossein Hosseini
  Sayedpayam Niazmand  
Defenders
Abolfazl Jalali Hossein Kanani Majid Hosseini Milad Mohammadi Morteza Pouraliganji Omid Norafkan
Ramin Rezaeian Sadegh Moharrami Saleh Hardani Kherad Shojae Khalilzadeh    
Midfielders
Ahmad Nourollahi Ali Gholizadeh Ehsan Hajsafi Mehdi Torabi Milad Sarlak Chiva Omid Ebrahimi
Saeid Ezatolahi Vahid Amiri        
Forwards
Alireza Jahanbakhsh Karim Ansarifard Mehdi Taremi Saman Ghoddos Sardar Azmoun  

2022 FIFA World Cup USA Squad

Captain Coach
  Gregg Berhalter (USA)
Goalkeepers
Ethan Horvath Matt Turner Sean Johnson
Defenders
Aaron Long DeAndre Yedlin Erik Palmer-Brown Joe Scally Reggie Cannon Sam Vines
Sergino Dest Walker Zimmerman        
Midfielders
Brenden Aaronson Christian Pulisic Giovanni Reyna Johnny Kellyn Acosta Luca de la Torre
Paul Arriola Tyler Adams Weston McKennie Yunus Musah    
Forwards
Jesús Ferreira Jordan Morris Joshua Sargent Malik Tillman Mark McKenzie Ricardo Pepi

 

2022 FIFA World Cup Wales Squad

Captain Coach
Gareth Bale Rob Page (Wales)
Goalkeepers
Danny Ward Tom King Wayne Hennessey
Defenders
Ben Cabango Ben Davies Chris Gunter Chris Mepham Connor Roberts Ethan Ampadu
Joe Rodon Neco Williams Rhys Norrington-Davies      
Midfielders
Aaron Ramsey Daniel James Dylan Levitt Joe Morrell Jonny Williams Jordan James
Luke Harris Mark Harris Rubin Colwill Sorba Thomas    
Forwards
Brennan Johnson Gareth Bale Kieffer Moore Matt Smith Rabbi Matondo Tyler Roberts
Wes Burns          



 

2022 FIFA World Cup Argentina Squad

Captain Coach
Lionel Messi Lionel Scaloni (Argentina)
Goalkeepers
Emiliano Martinez Franco Armani Geronimo Rulli
Defenders
Cristian Romero Facundo Medina German Pezzella Gonzalo Montiel Lisandro Martinez Nahuel Molina
Nehuen Perez Nicolas Otamendi Nicolas Tagliafico      
Midfielders
Alejandro Gomez Alexis Mac Allister Angel Di Maria Enzo Fernandez Giovani Lo Celso Guido Rodriguez
Joaquin Correa Leandro Paredes Marcos Acuna Rodrigo de Paul Thiago Almada  
Forwards
Angel Correa Julian Alvarez Lautaro Martinez Lionel Messi Paulo Dybala  

2022 FIFA World Cup Saudi Arabia Squad

Captain Coach
  Hervé Renard (France)
Goalkeepers
Fawaz Al-Qarni Mohammed Al-Owais Mohammed Al-Rubaie
  Nawaf Alaqidi  
Defenders
Abdulelah Al Amri Abdullah Madu Ahmed Bamasud Ali Albulayhi Hassan Al Tambakti Saud Abdulhamid
Sultan Al-Ghannam Yasir Al Shahrani        
Midfielders
Ali Al Hassan Awad Al Nashri Hattan Bahebri Mohammed Kanno Nasser Al Dawsari Nawaf Al Abid
Riyadh Sharahili Salem Al Dawsari Salman Al Faraj Sami Al Najei    
Forwards
Asiri Haitham Fahad Al Muwallad Firas Al Brikan Haitham Asiri Haroune Camara  

 

2022 FIFA World Cup Mexico Squad

Captain Coach
  Gerardo Martino (Argentina)
Goalkeepers
Alfredo Talavera Francisco Guillermo Ochoa Rodolfo Cota
Defenders
Cesar Montes Gerardo Arteaga Hector Moreno Jesus Angulo Johan Vasquez Kevin Alvarez
Nestor Araujo          
Midfielders
Andres Guardado Carlos Rodriguez Diego Lainez Edson Alvarez Erick Gutierrez Fernando Beltran
Hector Herrera Jesus Gallardo Luis Chavez Orbelin Pineda    
Forwards
Alexis Vega Erick Sanchez Henry Martin Hirving Lozano Raul Jimenez Roberto Alvarado
Santiago Gimenez Uriel Antuna        

2022 FIFA World Cup Poland Squad

Captain Coach
Robert Lewandowski Czesław Michniewicz (Poland)
Goalkeepers
Bartlomiej Dragowski Lukasz Skorupski Radoslaw Majecki
  Wojciech Szczesny  
Defenders
Bartosz Bereszynski Jakub Kiwior Jan Bednarek Kamil Glik Mateusz Wieteska Pawel Dawidowicz
Robert Gumny Tomasz Kedziora        
Midfielders
Arkadiusz Reca Grzegorz Krychowiak Jakub Kaminski Jakub Piotrowski Kamil Grosicki Karol Linetty
Mateusz Klich Mateusz Legowski Michal Skoras Piotr Zielinski Przemyslaw Frankowski Sebastian Szymanski
Szymon Zurkowski          
Forwards
Arkadiusz Milik Karol Swiderski Krzysztof Piatek Nicola Zalewski Robert Lewandowski

 

2022 FIFA World Cup France Squad

Captain Coach
  Didier Deschamps (France)
Goalkeepers
Alban Lafont Alphonse Areola Steve Mandanda
  Hugo Lloris  
Defenders
Adrien Truffert Benjamin Pavard Benoit Badiashile Mukinayi Dayotchanculle Upamecano Ferland Mendy Jonathan Clauss
Raphael Varane William Saliba        
Midfielders
Aurelien Tchouameni Eduardo Camavinga Jordan Veretout Matteo Guendouzi Youssouf Fofana  
           
Forwards
Antoine Griezmann Christopher Nkunku Karim Benzema Kylian Mbappe Olivier Giroud Ousmane Dembele
Randal Kolo Muani          


 

2022 FIFA World Cup Australia Squad

Captain Coach
Mat Ryan Graham Arnold (Australia)
Goalkeepers
Andrew Redmayne Mat Ryan Mitchell Langerak
Defenders
Aziz Behich Bailey Wright Fran Karacic Harrison Delbridge Joel King Milos Degenek
Nathaniel Atkinson Ryan Strain Thomas Deng Trent Sainsbury    
Midfielders
Aaron Mooy Ajdin Hrustic Cameron Devlin Connor Metcalfe Denis Genreau Jackson Irvine
Keanu Baccus Riley McGree Tyrese Francois      
Forwards
Adam Taggart Awer Mabil Garang Kuol Jamie Maclaren Jason Cummings Marco Tilio
Martin Boyle Mathew Leckie Mitchell Duke      


 

2022 FIFA World Cup Denmark Squad

Captain Coach
  Kasper Hjulmand (Denmark)
Goalkeepers
Frederik Ronnow Kasper Schmeichel Oliver Christensen
Defenders
Alexander Bah Andreas Christensen Jens Stryger Larsen Joachim Andersen Joakim Maehle Rasmus Kristensen
Simon Kjaer Victor Nelsson        
Midfielders
Anders Dreyer Casper Nielsen Christian Eriksen Daniel Wass Jesper Lindstrom Mathias Jensen
Mikkel Damsgaard Philip Billing Pierre-Emile Hojbjerg Thomas Delaney    
Forwards
Andreas Skov Olsen Kasper Dolberg Martin Braithwaite Rasmus Hojlund Yussuf Poulsen  

 

2022 FIFA World Cup Tunisia Squad

Captain Coach
  Jalel Kadri (Tunisia)
Goalkeepers
Aymen Dahmen Bechir Ben Said Sedki Debchi
Defenders
Ali El Abdi Ali Maaloul Bilel Ifa Dylan Bronn Hamza Mathlouthi Mohamed Draeger
Montassar Talbi Omar Rekik Rami Kaib Yan Valery    
Midfielders
Aissa Bilal Laidouni Anis Ben Slimane Chaim El Djebali Ellyes Skhiri Ferjani Sassi Ghilane Chaalali
Hannibal Mejbri Mortadha Ben Ouanes Nader Ghandri Naim Sliti Saif-Eddine Khaoui Sayfallah Ltaief
Forwards
Issam Jebali Seifeddine Jaziri Taha Khenissi Wahbi Khazri Youssef Msakni  


 

2022 FIFA World Cup Spain Squad

Captain Coach
  Luis Enrique (Spain)
Goalkeepers
David Raya Martin Robert Sanchez Unai Simon
Defenders
Aymeric Laporte Cesar Azpilicueta Daniel Carvajal Diego Llorente Eric Garcia Hugo Guillamon
Jordi Alba Jose Gaya Pau Torres      
Midfielders
Carlos Soler Gavi Koke Marcos Llorente Pablo Sarabia Pedri
Rodri Sergio Busquets Yeremi Pino      
Forwards
Alvaro Morata Borja Iglesias Ferran Torres Marco Asensio Nico Williams  

2022 FIFA World Cup Costa Rica Squad

Captain Coach
Bryan Ruiz Luis Fernando Suárez (Colombia)
Goalkeepers
Aaron Cruz Esteban Alvarado Keylor Navas
  Patrick Sequeira  
Defenders
Bryan Oviedo Carlos Martinez Carlos Mora Douglas Lopez Francisco Calvo Juan Pablo Vargas
Kendall Waston Keysher Fuller Orlando Galo Oscar Duarte    
Midfielders
Aaron Suarez Alvaro Zamora Anthony Hernandez Brandon Aguilera Celso Borges Daniel Chacon
Gerson Torres Johan Venegas        
Forwards
Anthony Contreras Bryan Ruiz Jewison Bennette Joel Campbell Roan Wilson  


 

2022 FIFA World Cup Germany Squad

Captain Coach
  Hansi Flick (Germany)
Goalkeepers
Kevin Trapp Manuel Neuer Marc-Andre ter Stegen
  Oliver Baumann  
Defenders
Antonio Rudiger Armel Bella Kotchap Benjamin Henrichs David Raum Matthias Ginter Nico Schlotterbeck
Niklas Suele Robin Gosens Thilo Kehrer      
Midfielders
Ilkay Guendogan Jonas Hofmann Joshua Kimmich Kai Havertz Maximilian Arnold  
           
Forwards
Jamal Musiala Leroy Sane Lukas Nmecha Serge Gnabry Thomas Muller Timo Werner

2022 FIFA World Cup Japan Squad

Captain Coach
  Hajime Moriyasu (Japna)
Goalkeepers
Daniel Schmidt Eiji Kawashima Kosei Tani
  Shūichi Gonda  
Defenders
Ayumu Seko Hiroki Ito Hiroki Sakai Maya Yoshida Miki Yamane Shogo Taniguchi
Takehiro Tomiyasu Yuta Nakayama Yuto Nagatomo      
Midfielders
Ao Tanaka Daichi Kamada Gaku Shibasaki Genki Haraguchi Hidemasa Morita Kaoru Mitoma
Reo Hatate Takefusa Kubo Takumi Minamino Wataru Endo    
Forwards
Ayase Ueda Daizen Maeda Junya Ito Kyogo Furuhashi Ritsu Doan Shuto Machino
Yuki Soma

 

2022 FIFA World Cup Belgium Squad

Captain Coach
  Roberto Martínez (Spain)
Goalkeepers
Matz Sels Koen Casteels Simon Mignolet
  Thibaut Courtois  
Defenders
Arthur Theate Brandon Mechele Dedryck Boyata Jan Vertonghen Jason Denayer Leander Dendoncker
Thomas Meunier Timothy Castagne Toby Alderweireld Wout Faes Zeno Debast  
Midfielders
Alexis Saelemaekers Amadou Mvom Onana Axel Witsel Charles De Ketelaere Hans Vanaken Kevin De Bruyne
Thorgan Hazard Yannick Carrasco Youri Tielemans      
Forwards
Dodi Lukebakio Dries Mertens Eden Hazard Leandro Trossard Lois Openda Michy Batshuayi
Romelu Lukaku          

 

2022 FIFA World Cup Canada Squad

Captain Coach
  John Herdman (England)
Goalkeepers
Dayne St. Clair Maxime Crépeau Milan Borjan
Defenders
Alistair Johnston Alphonso Davies Derek Cornelius Joel Waterman Kamal Miller Richie Laryea
Sam Adekugbe Scott Kennedy Steven Vitória      
Midfielders
Ismael Koné Jonathan Osorio Junior Hoilett Luca Koleosho Mark-Anthony Kaye Samuel Piette
Stephen Eustáquio          
Forwards
Charles-Andreas Brym Cyle Larin Ike Ugbo Jonathan David Liam Millar Lucas Cavallini
Tajon Buchanan Theo Corbeanu        

 

2022 FIFA World Cup Morocco Squad

Captain Coach
  Vahid Halilhodžić (Bosnia & Herzegovina)
Goalkeepers
Ahmed Tagnaouti Anass Zniti Bono
  Munir El Kajoui  
Defenders
Achraf Dari Achraf Hakimi Badr Banoun Fahd Moufi Jawad El Yamiq Noussair Mazraoui
Romain Saiss Samy Mmaee Yahia Attiyat Allah      
Midfielders
Abdelhamid Sabiri Amine Harit Azz-Eddine Ounahi Hakim Ziyech Ilias Chair Selim Amallah
Sofyan Amrabat Yahya Jabrane Younes Belhanda      
Forwards
Abdessamad Ezzalzouli Ayoub El Kaabi Munir El Haddadi Ryan Mmaee Sofiane Boufal Soufiane Rahimi
Walid Cheddira Youssef En-Nesyri Zakaria Aboukhlal      

2022 FIFA World Cup Croatia Squad

Captain Coach
  Zlatko Dalić (Croatia)
Goalkeepers
Dominik Livakovic Ivica Ivusic Lovre Kalinic
Defenders
Borna Barisic Borna Sosa Dejan Lovren Domagoj Vida Josip Juranovic Josip Stanisic
Josip Sutalo Josko Gvardiol Martin Erlic      
Midfielders
Ivan Perisic Lovro Majer Luka Modric Luka Sucic Marcelo Brozovic Mario Pasalic
Mateo Kovacic Nikola Vlasic        
Forwards
Andrej Kramaric Ante Budimir Bruno Petkovic Marko Livaja Mislav Orsic  

 

2022 FIFA World Cup Brazil Squad

Captain Coach
  Tite (Brazil)
Goalkeepers
Alisson Ederson Weverton
Defenders
Alex Telles Bremer Danilo Eder Militao Ibanez Marquinhos
Renan Lodi Thiago Silva        
Midfielders
Bruno Guimaraes Casemiro Everton Ribeiro Fabinho Fred Lucas Paqueta
           
Forwards
Antony Matheus Cunha Neymar Pedro Raphinha Richarlison
Roberto Firmino Rodrygo Vinicius Junior

 

2022 FIFA World Cup Serbia Squad

Captain Coach
  Dragan Stojković (Serbia)
Goalkeepers
Marko Dmitrovic Marko Ilic Vanja Milinkovic-Savic
Defenders
Aleksa Terzic Filip Mladenovic Milos Veljkovic Srdjan Babic Stefan Mitrovic Strahinja Erakovic
Strahinja Pavlovic          
Midfielders
Andrija Zivkovic Darko Lazovic Erhan Masovic Filip Djuricic Filip Kostic Ivan Ilic
Nemanja Gudelj Nemanja Maksimovic Nemanja Radonjic Sasa Lukic Sergej Milinkovic-Savic Uros Racic
Forwards
Aleksandar Mitrovic Dusan Tadic Dusan Vlahovic Luka Jovic    

 

2022 FIFA World Cup Switzerland Squad

Captain Coach
  Murat Yakin (Switzerland)
Goalkeepers
David Von Ballmoos Jonas Omlin Yann Sommer
  Yvon Mvogo  
Defenders
Eray Coemert Fabian Schaer Kevin Mbabu Manuel Akanji Nico Elvedi Ricardo Rodriguez
Silvan Widmer          
Midfielders
Ardon Jashari Denis Zakaria Djibril Sow Fabian Frei Granit Xhaka Michel Aebischer
Remo Freuler Renato Steffen Ruben Vargas Xherdan Shaqiri    
Forwards
Breel Embolo Cedric Itten Dan Ndoye Haris Seferovic Zeki Amdouni  

 

2022 FIFA World Cup Cameroon Squad

Captain Coach
  Rigobert Song (Cameroon)
Goalkeepers
Andre Onana Devis Epassy Mboka Simon Ngapandouentnbu
Defenders
Christopher Maurice Wooh Collins Fai Darline Yongwa Enzo Ebosse Jean-Charles Castelletto Michael Ngadeu
Nicolas Nkoulou Nouhou Tolo Olivier Mbaizo Oumar Gonzalez    
Midfielders
Bryan Mbeumo Gaël Ondoua Georges Mandjeck Georges-Kévin Nkoudou Jean Onana Martin Hongla
Nicolas Ngamaleu Olivier Ntcham Pierre Kunde Malong Samuel Oum Gouet    
Forwards
Jean-Pierre Nsamé Karl Toko Ekambi Léandre Tawamba Moumi Ngamaleu Vincent Aboubakar  

2022 FIFA World Cup Portugal Squad

Captain Coach
  Fernando Santos (Portugal)
Goalkeepers
Diogo Costa Jose Sa Rui Patricio
Defenders
Diogo Dalot Joao Cancelo Mario Rui Nuno Mendes Ruben Dias Tiago Djalo
Danilo Pereira          
Midfielders
Bernardo Silva Bruno Fernandes Joao Mario Joao Palhinha Matheus Nunes Ruben Neves
Vitor Ferreira William Carvalho        
Forwards
Cristiano Ronaldo Goncalo Ramos Joao Felix Pedro Neto Rafael Leao Ricardo Horta

 

2022 FIFA World Cup Ghana Squad

Captain Coach
  Otto Addo (Ghana)
Goalkeepers
Abdul Manaf Nurudeen Joseph Wollacott Richard Ofori
Defenders
Alexander Djiku Alidu Seidu Baba Rahman Daniel Amartey Denis Odoi Gideon Mensah
Joseph Aidoo Mohammed Salisu Stephen Ambrosius Tariq Lamptey    
Midfielders
Daniel-Kofi Kyereh Elisha Owusu Fatawu Issahaku Iddrisu Baba Kamal Deen Sulemana Mohammed Kudus
Thomas Partey          
Forwards
André Ayew Antoine Semenyo Benjamin Tetteh Daniel Barnieh Felix Afena-Gyan Iñaki Williams
Jordan Ayew Osman Bukari Ransford-Yeboah Königsdörffer      

 

2022 FIFA World Cup Uruguay Squad

Captain Coach
Diego Godin Diego Alonso (Uruguay)
Goalkeepers
Fernando Muslera Sebastian Sosa Sergio Rochet
Defenders
Agustin Rogel Damian Suarez Diego Godin Guillermo Varela Leandro Cabrera Martin Caceres
Mathias Olivera Matias Vina Sebastian Caceres      
Midfielders
Facundo Pellistri Federico Valverde Giorgian de Arrascaeta Lucas Torreira Manuel Ugarte Matias Vecino
Nicolas De La Cruz Rodrigo Bentancur        
Forwards
Agustin Canobbio Brian Ocampo Darwin Nunez Diego Rossi Edinson Cavani Luis Suarez
Martin Satriano          


 

2022 FIFA World Cup South Korea Squad

Captain Coach
  Paulo Bento (Portugal)
Goalkeepers
Kim Dong-Jun Kim Seung-gyu Song Bum-Keun
Defenders
Hong Chul Kim Jin-Su Kim Min-Jae Kim Moon-Hwan Kim Tae-Hwan